Mylinking™ Network Tap ML-TAP-1201B

4*GE 10/100/1000M BASE-T บวก 8*GE SFP, สูงสุด 12Gbps, บายพาส

คำอธิบายสั้น:

Mylinking™ Network Tap ของ ML-TAP-1201B มีความสามารถในการประมวลผลสูงสุด 12Gbpsสามารถปรับใช้เป็น Optical splitting, mirroring span access หรือ 2 electric links inline bypass series.รองรับสูงสุด 4 * GE SFP สล็อตและ 8 * GE พอร์ตไฟฟ้า;มันคือการออกแบบฮาร์ดแวร์ที่บริสุทธิ์ของชิปเฉพาะของ ASIC แบนด์วิดท์บัสสลับแบ็คเพลนความเร็วสูงถึง 16Gbps;โมดูลเอ็นจินการจับคู่นโยบายฮาร์ดแวร์ TCAM สามารถรับรู้ถึงการรวมทราฟฟิกหลายพอร์ต การกรองทราฟฟิก การแยกทราฟฟิก การวิเคราะห์โปรโตคอล การวิเคราะห์ความลึกของแพ็กเก็ต และการปรับสมดุลโหลดหลังจากการรวบรวมข้อมูลที่ความเร็วของสายกิกะบิตให้โซลูชันการรวบรวมข้อมูลที่สะดวกและมีประสิทธิภาพแก่คุณ


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

แท็กสินค้า

1- ภาพรวม

  • การควบคุมการมองเห็นเครือข่ายเต็มรูปแบบสำหรับอุปกรณ์ดักจับแพ็กเก็ต (4 * พอร์ต GE 10/100/1000M BASE-T พร้อมพอร์ต 8*GE SFP)
  • ความสามารถในการส่งต่อการรับส่งข้อมูลเครือข่ายแบบ full duplex line speed ฟรีพร้อมการจัดการกำหนดการ (การประมวลผล duplex Rx/Tx)
  • อุปกรณ์แตะเครือข่ายก่อนการประมวลผลและแจกจ่ายซ้ำเต็มรูปแบบ (แบนด์วิดท์แบบสองทิศทาง 12Gbps)
  • Link-Reflect และ Link-SafeSwitch ที่รองรับเปิดใช้งานอุปกรณ์ซ้ำซ้อนและกลไกการกำหนดเส้นทาง บรรลุการสลับการรับส่งข้อมูลที่รวดเร็ว ลดเวลาการกู้คืนความล้มเหลวของเครือข่ายอย่างมีประสิทธิภาพ และเพิ่มความน่าเชื่อถือของเครือข่ายเพื่อรักษาสถานะการเชื่อมต่อพอร์ตอีเทอร์เน็ตขึ้น/ลงโดยไม่สูญหาย
  • แพ็กเก็ตข้อมูลดิบของทราฟฟิกเครือข่ายที่สนับสนุน รวบรวม ระบุ วิเคราะห์ สรุปทางสถิติ และทำเครื่องหมาย
  • รองรับการดักจับการรับส่งข้อมูลสำหรับ 1G copper Ethernet และ 1G single multi-mode optical Ethernet links ในการปรับใช้ซีเรียลอินไลน์, การมิเรอร์พอร์ต SPAN และโหมดการรวบรวมสองโหมดสามารถผสมกันได้
  • การจับคู่การกรองแพ็กเก็ตที่รองรับ เช่น SMAC, DMAC, SIP, DIP, Sport, Dport, TTL, SYN, ACK, ลักษณะแพ็กเก็ต FIN, ฟิลด์และค่าประเภทอีเทอร์เน็ต, หมายเลขโปรโตคอล IP, TOS และกฎการกรองสูงสุด 2Kรองรับการวิเคราะห์ชิ้นส่วน IP
Product-description1

ML-TAP-1201B

2- ไดอะแกรมบล็อกระบบ

Product-description2

3- หลักการทำงาน

Product-description3

4- ความสามารถในการประมวลผลการรับส่งข้อมูลอัจฉริยะ

รายละเอียดสินค้า

ชิป ASIC Plus TCAM CPU
ความสามารถในการประมวลผลทราฟฟิกอัจฉริยะ 12Gbps

Product-description1

GE Ethernet หรือพอร์ต SFP Traffic Capture
4*GE 10/100/1000M BASE-T ports, plus 8*GE SFP ports, Rx/Tx duplex processing, up to 12Gbps Traffic Data processing at the same, for network traffic crime, Simple pre-processing

รายละเอียดสินค้า (2)

การจำลองข้อมูล
แพ็คเก็ตจำลองจากพอร์ต 1 พอร์ตไปยังพอร์ต N หลายพอร์ต หรือพอร์ต N หลายพอร์ตรวมกัน จากนั้นจึงจำลองไปยังพอร์ต M หลายพอร์ต

รายละเอียดสินค้า (3)

การรวมข้อมูล
แพ็คเก็ตจำลองจากพอร์ต 1 พอร์ตไปยังพอร์ต N หลายพอร์ต หรือพอร์ต N หลายพอร์ตรวมกัน จากนั้นจึงจำลองไปยังพอร์ต M หลายพอร์ต

รายละเอียดสินค้า (4)

การกระจายข้อมูล
จำแนกข้อมูลเมตาการรับส่งข้อมูลเครือข่ายขาเข้าอย่างถูกต้อง และละทิ้งหรือส่งต่อบริการข้อมูลที่แตกต่างกันไปยังเอาต์พุตอินเทอร์เฟซหลายรายการตามกฎที่กำหนดไว้ล่วงหน้าของผู้ใช้

รายละเอียดสินค้า (5)

การกรองข้อมูลอัจฉริยะ
รองรับการจับคู่การกรองแพ็กเก็ต L2-L7 เช่น SMAC, DMAC, SIP, DIP, Sport, Dport, TTL, SYN, ACK, FIN, ฟิลด์และค่าประเภทอีเทอร์เน็ต, หมายเลขโปรโตคอล IP, TOS ฯลฯ นอกจากนี้ยังรองรับการผสมผสานที่ยืดหยุ่นขึ้น ถึง 2000 กฎการกรอง

รายละเอียดสินค้า

โหลดบาลานซ์
รองรับโหลดบาลานซ์อัลกอริธึมแฮชและอัลกอริธึมการแบ่งน้ำหนักตามเซสชันตามลักษณะเลเยอร์ L2-L7 เพื่อให้แน่ใจว่าพอร์ตเอาต์พุตไดนามิกของการโหลดบาลานซ์

รายละเอียดสินค้า (6)

UDF Match
รองรับการจับคู่คีย์ฟิลด์ใดๆ ใน 128 ไบต์แรกของแพ็กเก็ตปรับแต่งค่าออฟเซ็ตและความยาวและเนื้อหาของคีย์ฟิลด์ และกำหนดนโยบายเอาต์พุตทราฟฟิกตามการกำหนดค่าของผู้ใช้

Product-description2

ฟังก์ชันสมาร์ทบายพาส
Link-Reflect และ Link-SafeSwitch ที่รองรับเปิดใช้งานอุปกรณ์ซ้ำซ้อนและกลไกการกำหนดเส้นทาง บรรลุการสลับการรับส่งข้อมูลที่รวดเร็ว ลดเวลาการกู้คืนเครือข่ายที่ล้มเหลวอย่างมีประสิทธิภาพ และเพิ่มความน่าเชื่อถือของเครือข่ายเพื่อให้สถานะ Ethernet Port Link ขึ้น/ลงโดยไม่สูญเสียแพ็กเก็ต

รายละเอียดสินค้า (15)

แพลตฟอร์มการควบคุมแบบรวมศูนย์
รองรับการเข้าถึงแพลตฟอร์มการควบคุมการมองเห็น mylinking™

รายละเอียดสินค้า (16)

ระบบไฟฟ้าสำรอง 1+1 (RPS)
รองรับการออกแบบระบบไฟฟ้าสำรอง 1+1 คู่

5- Mylinking™ Network Tap โครงสร้างแอปพลิเคชันทั่วไป

5.1 Mylinking™ Network Tap Smart BYPASS ฟังก์ชั่น: Link-Reflect & Link-SafeSwitch

product-description4

5.2 Mylinking™ Network Tap Inline Bypass Deployment Application

Product-description5

5.3 Mylinking™ Network Tap แอปพลิเคชันการเข้าถึงแบบไฮบริด

Product-description6

5.4 Mylinking™ Network Tap การปรับแต่ง Traffic Monitoring Application

Product-description7

6- ข้อมูลจำเพาะ

เครือข่าย Mylinking™ แตะ NPB/แตะพารามิเตอร์การทำงาน

เชื่อมต่อเครือข่าย พอร์ตไฟฟ้าของ GE

4 พอร์ต*10/100/1000M BASE-T

สล็อต SFP

8 * พอร์ต GE SFP รองรับ GE Optical/Electrical Module

โหมดการทำให้ใช้งานได้ โหมดอินไลน์

รองรับสูงสุด 2 เส้นทาง/ลิงก์ *10/100/1000M BASE-T โหมดอินไลน์

อินพุตการตรวจสอบ SPAN

รองรับอินพุต SPAN สูงสุด 11 *

การตรวจสอบผลลัพธ์

รองรับเอาต์พุตการตรวจสอบสูงสุด 11 *

ฟังก์ชั่น

อินเทอร์เฟซ QTYs ทั้งหมด

12 พอร์ต

ความสามารถในการประมวลผลความเร็วของสาย

12Gbps

การจำลองการรับส่งข้อมูล / การรวม / การกระจาย / การส่งต่อ / การกรอง

ได้รับการสนับสนุน

โหมดอินไลน์และการตรวจสอบ SPAN

ได้รับการสนับสนุน

การรวมการเข้าชมขึ้น/ลง

ได้รับการสนับสนุน

การตรวจสอบการจราจรขึ้น/ลง

ได้รับการสนับสนุน

การกระจายตามการระบุการจราจร

ได้รับการสนับสนุน

การกระจายและการกรองตาม IP / โปรโตคอล / พอร์ต การระบุทราฟฟิกทูเพิลห้าตัว

ได้รับการสนับสนุน

การส่งผ่านใยแก้วนำแสงเดียว

ได้รับการสนับสนุน

สนับสนุนความเป็นอิสระของการห่อหุ้มอีเธอร์เน็ต

ได้รับการสนับสนุน

ฟังก์ชันบายพาส (โหมดอินไลน์)

ได้รับการสนับสนุน

เวลาเปลี่ยน BYPASS (โหมดอินไลน์)

< 50ms

ความล่าช้าด้านเครือข่าย

< 100ns

LinkReflect (โหมดอินไลน์)

ได้รับการสนับสนุน

ไม่มี Flash Break เมื่อเปิด/ปิด

ได้รับการสนับสนุน

คอนโซลการจัดการเครือข่าย

ได้รับการสนับสนุน

การจัดการเครือข่าย IP/เว็บ

ได้รับการสนับสนุน

การจัดการเครือข่าย SNMP V1/V2C

ได้รับการสนับสนุน

การจัดการเครือข่าย TELNET/SSH

ได้รับการสนับสนุน

โปรโตคอล SYSLOG

ได้รับการสนับสนุน

ฟังก์ชั่นการตรวจสอบผู้ใช้ การตรวจสอบรหัสผ่านตามชื่อผู้ใช้

ไฟฟ้า (1+1 ระบบไฟฟ้าสำรอง-RPS)

จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า

AC110-240V/DC-48V (อุปกรณ์เสริม)

จัดอันดับความถี่พลังงาน

50HZ

จัดอันดับอินพุตปัจจุบัน

AC-3A / DC-10A

ฟังก์ชันกำลังไฟพิกัด

100W

สิ่งแวดล้อม

อุณหภูมิในการทำงาน

0-50℃

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-20-70℃

ความชื้นในการทำงาน

10%-95% ไม่ควบแน่น

การกำหนดค่าผู้ใช้

การกำหนดค่าคอนโซล

อินเทอร์เฟซ RS232,9600,8,N,1

การตรวจสอบรหัสผ่าน

สนับสนุน

ความสูงของแร็ค

พื้นที่แร็ค (U)

1U 485mm*44.5mm*350mm

7- ข้อมูลการสั่งซื้อ

ML-TAP-1201B mylinking™ เครือข่ายแทป @
4*GE 10/100/1000M BASE-T พอร์ต, 8*GE SFP พอร์ต, สูงสุด 12Gbps

ML-TAP-1601B mylinking™ เครือข่ายแทป @
8*GE 10/100/1000M BASE-T พอร์ต, 8*GE SFP พอร์ต, สูงสุด 16Gbps

ML-TAP-2401B mylinking™ เครือข่ายแทป @
พอร์ต 16*GE 10/100/1000M BASE-T พร้อมพอร์ต GE SFP 8* พอร์ต สูงสุด 24Gbps

Mylinking™ Network Tap NPB/TAP แอปพลิเคชันทั่วไป

ศูนย์ข้อมูลสำหรับการตรวจสอบเครือข่ายและความปลอดภัยในพื้นที่ดังต่อไปนี้:

โทรคมนาคม, วิทยุกระจายเสียง, รัฐบาล, การเงิน, พลังงาน, พลังงาน, ปิโตรเลียม, โรงพยาบาล, โรงเรียน, องค์กรและอุตสาหกรรมอื่น ๆ


  • ก่อนหน้า:
  • ต่อไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่และส่งถึงเรา